Sáng ngày 01/01/2024, trong bầu không khí tiết trời se lạnh tràn ngập sắc xuân, Trường Mầm non Hoa Mai 3 đã tổ chức chương trình văn nghệ với chủ đề ” Tết quê em” với 09 tiết mục văn nghệ và 01 trò chơi dân gian của các bé từ khối Mầm, Chồi, Lá. Những bộ trang phục rực rỡ sắc màu hoà cùng với giai điệu nhạc xuân vui tươi, các bé đã thể hiện hết sức mình để tạo nên những tiết mục văn nghệ đặc sắc trong không khí tràn ngập niềm vui. Để có được thành công cho ngày hội hôm nay, một sân chơi an toàn, lành mạnh và cho trẻ hiểu hơn về Tết Cổ truyền của dân tộc Việt Nam ta là nhờ có sự quan tâm ủng hộ của quý phụ huynh học sinh đã tài trợ cho nhà trường những khóm hoa tươi thắm rực rỡ sắc màu cùng với sự nhiệt huyết của tập thể CBGV, NV Trường Mầm non Hoa Mai 3 tạo nên các tiểu cảnh, sân khấu, xây dựng các tiết mục văn nghệ, những bộ trang phục cho các bé trong thật đáng yêu.
Thay mặt tập thể CBGV, NV Trường Mầm non Hoa Mai 3 xin chân thành cảm ơn và kính chúc quý phụ huynh học sinh, các cô và các bé đón xuân Giáp Thìn năm 2024 tràn ngập niềm vui, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
HAPPY NEW YEAR 2024 ❤️
CHÚC MỪNG NĂM MỚI – AN KHANG THỊNH VƯỢNG